ฟุตบอลกระชับมิตร

ก่อนที่จะมีการแข่งขันในลีกหรือทัวร์นาเมนต์ต่างๆ จะมีการจัดแข่ง ฟุตบอลกระชับมิตร ระหว่างสโมสรฟุตบอลที่เข้าร่วมแข่งขัน โดยถือว่าเป็นการอุ่นเครื่องและสร้างสัมพันธไมตรีระหว่างนักฟุตบอล โดยผลการแข่งขันในนัดอุ่นเครื่องจะไม่มีการเก็บคะแนนและไม่มีผลต่อรางวัลใดๆทั้งสิ้น

ประวัติความเป็นมาของ ฟุตบอลกระชับมิตร

โปรแกรม ฟุตบอลกระชับมิตร ได้ก่อตั้งขึ้นภาพใต้การดูแลของ PJSC Gazprom ถือเป็นโครงการนานาชาติเพื่อสังคมสำหรับเด็ก โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อปลูกฝังค่านิยมที่สำคัญให้กับเยาวชนรุ่นใหม่ และปลูกฝังความสนใจในวิถีชีวิตที่มีสุขภาพดีโดยการเล่นฟุตบอล ซึ่งได้รับการสนับสนุนจากหน่วยงานต่างๆมากมายดังนี้

  1. สหพันธ์ฟุตบอลนานาชาติ (FIFA)
  2. สหภาพสมาคมฟุตบอลยุโรป (UEFA)
  3. องค์การสหประชาชาติ (UN)
  4. คณะกรรมการโอลิมปิกสากล และ คณะกรรมการพาราลิมปิก

ตารางโปรแกรม ฟุตบอลกระชับมิตร ตลอดเดือนตุลาคม 2020

เวลาทีมเหย้าคะแนนทีมเยือน
    
01-OctFK FM Ateitis04-AprFK Vidzgiris Alytus
0:30 4-0 
01-OctCS Puertollano02-Febโตเลโด
0:30 0-2 
01-Octเรเครติโบ อูเอลบา2-0บาดาโฮซ
1:00 0-0 
01-OctMuleno CF01-Febเรอัล มูร์เซีย
1:30 01-Feb 
01-OctCastilleja CF0-2โคเรีย ซีเอฟ
1:30 0-1 
01-OctAtletico Estacion0-4อัลฮัวริโน
2:15 0-2 
01-OctCF Trujillo1-0อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว
23:30 1-0 
02-Octมันเชโก้ ซิวดัด01-JanUD Socuellamos
1:00 1-0 
02-OctNAPSA Stars01-JanIndeni FC
18:00 0-1 
03-Octเอสดี แทกิลเอสคูโด้0-1Solares
1:30 0-1 
03-OctLoughgall FC02-Janโคเลอไรน์
1:45 0-0 
03-Octอัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ0-0ซีดี เอล ปาโล
2:00 0-0 
03-Octยูอี คอร์เนลล่า01-Febแตร์ราสซ่า
2:00 0-0 
03-Octลาร์นเอฟซี3-0อาดส์ เอฟซี
2:15 2-0 
03-OctCD Buzanada04-JanSan Isidro
3:00 0-0 
03-OctLae City Dwelle02-JanGulf Komara FC
10:00 1-0 
03-OctFC Kaohsiung0-4SFI FC
13:00 0-2 
03-OctCPC FC03-JanACA FC
15:00 01-Jan 
03-OctTong Jie FC0-3Inter Taoyuan FC
15:00 0-1 
03-Octลาส พัลมาส แอตเลติโก้3-0วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า
16:00 1-0 
03-Octเอสดี ไลเนา0-5เซสต้าโอ
16:30 0-3 
03-Octยูดี มาร์เบลล่า02-Marกรานาดา ซีเอฟ บี
16:30 01-Jan 
03-Octซีเอฟ ซาลามันติโน่01-Janซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า
16:30 0-1 
03-Octยูดี เลบานเต้ บี0-1เรอัล มูร์เซีย
17:00 0-0 
03-OctEstriloga0-1SD St Martin Arena
20:30 0-0 
03-Octคลิฟตันวิลล์02-Febวอร์เรนพอยท์ ทาวน์
21:00 1-0 
03-Octเอลเดนเซ่01-JanAtletico Ibanes
22:59 01-Jan 
03-OctCD Santa Amalia01-Mayดอน เบนิโต้
22:59 1-0 
03-Octบาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา02-Janโอริฮูร่า
22:59 02-Jan 
03-Octคูแดด เดอ ลูเซียน่า01-Janอัลฮัวริโน
23:30 0-0 
03-Octเอฟซี คาร์ทาเกน่า0-2เยคราโน ดิปอติโว
23:30 0-1 
03-Octซีดี ซาน เฟอร์นานโด03-Janเอดี เซวตา
23:30 1-0 
04-OctBergantinos CF0-0เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า
0:00 0-0 
04-OctCerdanyola del Valles02-FebSantfeliuenc FC
0:30 01-Feb 
04-OctSaint Chris1-0กิโรน่า บี
0:30 1-0 
04-Octซานแอนดรู0-0CE Manresa
1:00 0-0 
04-Octแอตเลติโก้ วิคตอเรีย2-0St. Lorenzo Constancia
1:30 0-0 
04-Octซีพี บียาร์โลเบลโด0-0วิลลารูเบีย ซีเอฟ
1:30 0-0 
04-OctFC Slavia HK U190-4Tempo Prague U19
15:15 0-2 
04-Octซีอี ยูโรปา (ญ)01-Marอัสปัญญอล บี (ญ)
16:30 01-Jan 
04-Octยูดี อิปวิสซ่า1-0เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า
16:30 1-0 
04-Octยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์2-0UE Vilassar de Mar
17:00 1-0 
04-Octยูดี พาเตอร์นา03-JanUD Castellonense
17:00 02-Jan 
04-OctCF Campanario1-0CD Talarrubias
17:00 0-0 
04-OctMTK Hungaria U19 (W)6-0Vasas U19 (W)
17:00 2-0 
04-Octเอสดี อีเจีย03-Janเยย์ดา
17:00 01-Jan 
04-OctCD Barquereno0-2คลับ เซียโร
22:00 0-0 
04-Octนาวาล0-0CD Monte
22:00  
04-Octคาตันซาโร่3-0ทราปานี่
22:30 0-0 
04-OctUD Atios6-0Estudiantil Vista Alegre
22:35 3-0 
04-OctKinatu2-0อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว
22:59 1-0 
04-Octลาโซลาน่า01-Janซีดี กวาดาลาฮารา
22:59 01-Jan 
04-Octซีเอฟโซลเลอร์2-0ซีดี เฟอร์รีลเรนเซ่
22:59 0-0 
04-Octคลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร02-MarCD Barco
23:30 01-Jan 
06-Octอาเลย์1-0FC Ilbirs
12:00 1-0 
06-Octมอนเตเนโกร(ยู17)01-Febบอสเนีย (ยู17)
20:00 0-0 
06-Octโครเอเชีย(ยู 19)7-0กาตาร์(ยู 19)
21:00 3-0 
07-Octยูดี มาร์เบลล่า02-Janเซบีย่า แอตเลติโก
0:00 2-0 
07-OctFSG Gudensberg01-Febเฮสเซ่น คาสเซล
0:00 0-0 
07-Octเฆเรซ เดปอร์ติโว02-Febแอตเลติโค ซานลูเกโน่
0:30 01-Jan 
07-OctCD Buzanada01-Janแอตเลติโก้ วิคตอเรีย
0:30 0-0 
07-Octอัลเจซีราส1-0แอตเลติโก้ มาลากูโน
1:00 0-0 
07-Octพูเอนเต้ เจนิล01-Janคอร์โดบ้า
1:00 01-Jan 
07-Octเอสดีกามา0-6เอสดี ลาเรโด
1:30 0-3 
07-Octเซา คาเอตาโน่0-0มาซิลิโอ ดิออส เอสซี
5:00 0-0 
07-Octทหารบก เอฟซี02-Febจามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี
16:00 01-Jan 
07-Octปอนเตเบดรา01-Febเดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า
17:00 0-0 
07-Octแอตเลติโก บาเรียเรส01-Janเอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า
17:30 1-0 
07-Octดาร์มสตัดท์02-Febเอสเฟาซานด์เฮาเซ่น
18:00 1-0 
07-OctBorussia Lindenthal Hohenlind0-14โคโลญจน์
19:00 0-8 
07-Octคาร์ล ไซส์ เยน่า02-Febซวิคเกา
20:00 0-0 
07-Octเออีแอล ลาริซ่า02-Janโวลอส เอ็นเอฟซี
21:00 0-1 
07-Octแวร์เดอร์ เบรเมน04-Janซังค์ เพาลี
22:00 3-0 
07-Octบียาร์เรอัล บี1-0ยูอี คอร์เนลล่า
22:59 0-0 
07-OctSV Oberachern0-1Rielasingen Arlen
22:59 0-1 
08-Octกิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า01-Febเรอัล บูร์โกส ซีเอฟ
0:00 01-Feb 
08-Octเซสต้าโอ0-0บาราคแอลโด ซีเอฟ
0:30 0-0 
08-Octยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ0-1ซีดี เอล ปาโล
0:45 0-0 
08-Octอัลกอสซีเอฟ01-Aprเฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี
1:00 1-0 
08-Octซีดี โคเรีย0-2เมริดา เอดี
1:00 0-1 
08-OctUD Mutilve1-0Rioja competition
1:00 0-0 
08-Octโมทริล ซีเอฟ03-Febอัลเมเรีย บี
1:30 02-Feb 
08-OctUP Plasencia0-0คาเซเรโน่
1:30 0-0 
08-Octนิวรี่ ซิตี้03-Febเกล็นนาโวน ลูร์กัน
1:30 01-Feb 
08-OctAndraus Brasil01-JanAraucaria ECR
1:30 0-0 
08-OctIndependiente FSJ01-JanPrudentopolis
1:30 1-0 
08-Octเอฟซี โรมาเนีย0-1ทูติ้ง แอนด์ ไมแชม
1:45 0-0 
08-OctCF Campanario0-5วิลล่าโนเวนเซ่
1:45 0-1 
08-Octอลาเบส0-0โอซาซูน่า
16:10 0-0 
08-Octพีอีซี ซโวลล์03-Marอูเทร็คท์
18:00 01-Mar 
08-Octไฟร์บวร์ก0-3สตุ๊ตการ์ต
19:00 0-1 
08-Octเอฟเอสเฟา ไมนซ์ 0502-Aprคาร์ลสรูห์ เอสซี
19:00 0-1 
08-Octชาลเก้ 0405-Janเอสซี พาเดอร์บอร์น 07
19:00 03-Jan 
08-Octโบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค4-0ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
20:00 2-0 
08-Octวินเตอร์ทูร์4-0วาดุซ
20:00 1-0 
08-Octเอสเคยู อัมเสตทเทน01-Febเอสวี รีด
22:00 0-1 
08-Octยูเนี่ยน เบอร์ลิน04-Janฮันโนเวอร์ 96
22:20 1-0 
08-Octซีดี มอนติโฆ่02-Janบาดาโฮซ
22:30 0-1 
08-Octเรอัล บายาโดลิด02-Febแอธเลติก บิลเบา
22:30 0-1 
08-Octยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย01-Febซีเอฟ ลา นูเซีย
22:30 1-0 
09-Octเอฟซี ดอร์นบิร์น 191301-Janเซนต์ กัลเลน
0:00 1-0 
09-Octซีดี คอแรลลาโน01-Janซีดี เพน่า อซาเกรซ่า
0:30 01-Jan 
09-Octซาโมรา ซีเอฟ01-Janคูลทูรัล เลโอเนซ่า
1:15 0-1 
09-OctRCP Valverdeno01-FebCD Badazus II
1:45 1-0 
09-Octเซ็บซี่05-Aprปิโตรลูล โปรเอสติ
15:00 03-Feb 
09-Octวิคตอเรีย ซิซคอฟ0-0เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905
15:30 0-0 
09-Octบานิค ออสตราว่า04-Janบลานส์โค
15:30 02-Jan 
09-Octวาล็องเซียนส์3-0ฝรั่งเศส (ยู 18)
15:30 3-0 
09-Octน็องต์01-Febอองเช่ร์
16:00 1-0 
09-Octสโลวาน ลิเบอเรช3-0ดูก้า ปรากซ์
16:00 2-0 
09-Octคอร์ไทรจ์0-1Club Brugge Ⅱ
16:00 0-0 
09-Octบียาร์เรอัล2-0โอริฮูร่า
16:30 0-0 
09-Octแอตเลติโก้ ซากัลทิโน0-1รีแคมบีออส โคลอน ซีดี
16:30 0-1 
09-Octมาดูร่า ยูไนเต็ด4-0มาร์ตาปุระ เอฟซี
18:30 2-0 
09-Octซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย02-Febอีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว
18:30 01-Jan 
09-Octสตรัมส์ก้า สลาวา02-Janพีเอฟเค มอนทาน่า
18:30 01-Jan 
09-Octไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต0-3เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส
19:00 0-1 
09-Octยัง บอยส์1-0เนอชาแตล ซามักซ์
19:00 0-0 
09-OctRenaissance Ngoumou02-Janเอพีอีเจอีเอสอคาเดมี่
19:00 02-Jan 
09-Octออสเตรีย ลัสเตนัว0-0เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น
19:30 0-0 
09-Octไฮน์เดนเฮลม์01-Janเอาก์สบวร์ก
19:30 01-Jan 
09-Octกราสฮ็อปเปอร์01-Febลัวซานนี สปอร์ท
20:00 01-Jan 
09-Octริเวอร์เพลท01-Febนีเวลล์ โอลด์ บอยส์
20:00 0-1 
09-Octลูเซิร์น03-Febเอสซี เครียนส์
20:00 02-Jan 
09-OctWadi Degla (W)03-JanMaadi Yacht Club (W)
20:15 02-Jan 
09-Octเฟาเอฟแอล โบคุ่ม01-Janอาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
20:30 0-0 
09-Octเบโร่ สตารา ซากอร่า05-Febเอฟซี โซโสโพล
20:30 02-Jan 
09-Octเอฟซี แซมบี01-Janอาเมียงส์
20:30 0-0 
09-Octเอร์มิส อราดิปปู05-FebAhironas Liopetriou
21:00 02-Jan 
09-Octแรนส์2-0ลอริยองต์
21:00 2-0 
09-Octเวเรีย เอฟซี3-0พาส เจียนนิน่า
21:00 2-0 
09-Octเรนดอร์ฟ อัลทัช04-Janเอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค
21:00 02-Jan 
09-Octพีดับบริวดี เดอ บาเมนดา0-0AS Fortuna Mfou
21:00 0-0 
09-Octอารัว0-2สตารส์บูร์ก
21:00 0-1 
09-Octอปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี6-0อาริส ลิมาสซอล
21:30 4-0 
09-Octลาฟนิทซ์03-Febทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก
22:00 01-Jan 
09-Octโอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี01-Janโดซ่า คาโตโกเปีย
22:00 1-0 
10-Octมอริเตเนีย02-Janเซียร์ราลีโอน
0:00 01-Jan 
10-Octซีดี พราวิอาโน01-Febแอล เอ็นทรียู ซีเอฟ
0:30 0-2 
10-Octเปน่า สปอร์ต01-Aprซีดี อาร์ดรอย
1:00 01-Mar 
10-Octพูเอนเต้ เจนิล02-Febอัลฮัวริโน
1:00 01-Jan 
10-OctUD Socuellamos02-MarAtzeneta UE
1:00 0-2 
10-Octเอสดี ลาเรโด01-Janซาโมรา ซีเอฟ
1:00 0-1 
10-OctUnion Estepona CF02-Febอัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ
1:30 01-Feb 
10-OctSwift Hesperange01-Aprมาดากัสการ์
1:30 0-2 
10-OctAnnagh United01-Febดันแกนน่อน สวิฟท์ส
1:45 01-Jan 
10-Octวิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า01-Janยูดี ทามาราเซเต้
2:00 1-0 
10-OctACA FC5-0Play One Taipei
9:30 2-0 
10-OctGulf Komara FC0-5เฮคารี่ เซ้าท์ ยูไนเต็ด เอฟซี
12:00 0-3 
10-OctInter Taoyuan FC09-JanFC Kaohsiung
14:00 3-0 
10-Octเชอร์โน มอร์วาร์น่า02-FebFC Dobrudzha
15:00 01-Jan 
10-Octเอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์01-Febเซ็บซี่
15:00 0-1 
10-Octซีเอส คราอิโอว่า1-0เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ
15:00 0-0 
10-Octวาร์ดา เซ1-0ไนเรกิฮาซา
16:00 0-0 
10-OctLae City Dwelle1-0Vitiaz United
16:00 0-0 
10-Octเจดี โซโมร์รอสโตร03-Janเอดี ซีเอทเต้วิลล่า
16:00 01-Jan 
10-OctSD Navarro CF0-2ซีดี โควาดอนก้า
16:30 0-0 
10-Octจี.เซโกเบียน่า4-0CU Collado Villalba
17:00 1-0 
10-Octซีเอซิลบอลเนโร1-0แบรดฟอร์ด ซิตี้
17:00 1-0 
10-Octเอลเดนเซ่0-1Racing Murcia
17:30 0-1 
10-Octยูดี มาร์เบลล่า0-1ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ
17:30 0-1 
10-OctFK Backa Topola02-Janอินดิจา
18:00 01-Jan 
10-Octเคย์เคอร์ ริเซสปอร์01-Janกิริซันสปอร์
18:00 0-0 
10-Octรุกห์ วินนีกี้02-Janเวเลซ
18:00 2-0 
10-OctLou Gansike Sol03-Marเอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ
19:00 1-0 
10-Octร็อต-ไวน์ อาห์เล่น1-0SpVg Schonnebeck
20:00 1-0 
10-Octกาเซียนเทปสปอร์0-0อดาน่า เดมิร์สปอร์
20:00 0-0 
10-Octอันคารากูคู0-2ชีวาสสปอร์
20:00 0-1 
10-Octโดโกเรต์ส รัซกราด8-0โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา
20:00 4-0 
10-Octโลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ2-0Septemvri Simitli
20:00 2-0 
10-Octทแซร์สโค เซโล01-Janมินยอร์ เพอร์นิค
20:00 1-0 
10-Octพอร์ทาดาวน์9-0Police Service of Northern Ireland FC
20:00 6-0 
10-Octเอร์ซูรุมสปอร์ บีบี02-Janแทร็บซอนสปอร์
20:00 2-0 
10-Octเคปเวิร์ด01-Febกินี
21:00 1-0 
10-Octเฟเนร์บาห์เช่03-Febอิสตันบูลสปอร์
21:00 01-Feb 
10-Octอันตัลยาสปอร์01-Janเดนิซลิสปอร์
21:30 0-0 
10-Octแอสเตราส ตริโปลิส05-Janอโพลลอน สมายร์นิส
21:30 2-0 
10-OctRacing Villalbes0-1Deportivo Fabril
22:00 0-0 
10-Octซีดี คายอน1-0ยูซี คาร์เทส
22:00 1-0 
10-Octมาริบอร์0-3สตวร์มกราซ
22:00 0-1 
10-OctUD Poblense03-Marมายอร์ก้า 2
22:00 02-Feb 
10-Octซานแอนดรู02-JanSaint Chris
22:30 1-0 
10-Octซีดี กัวจูเอโล01-Janเรอัล โอเบียโด้ บี
22:59 1-0 
10-Octเรอัลอวิล่า ซีเอฟ02-FebCD Torrijos
22:59 1-0 
10-Octอีเอ็มดี อคุยชาล01-Aprคาเซเรโน่
22:59 01-Jan 
10-Octแอตเลติโค ซานลูเกโน่01-Febเรอัล เบติส 2
23:30 01-Jan 
10-Octอลาเบส 201-Febโอโยเนซา
23:30 01-Jan 
10-Octลา โซลานา(ญ)01-Marคอร์โดบา(ญ)
23:30 01-Feb 
10-Octอลาเบส 201-Febซีดี ตูเดลาโน่
23:30 01-Jan 
11-OctArosa Sociedad Cultural02-FebBergantinos CF
0:00 0-0 
11-Octซีดี อัลโคยาโน่0-0เยคราโน ดิปอติโว
0:00 0-0 
11-Octเมริดา เอดี01-Janคาดิส 2
0:20 1-0 
11-OctCD Olimpic Xativa03-Janยูดี ออร์ซิร่า
1:00 01-Jan 
11-Octยูอี แซนท์ส0-2UE Vilassar de Mar
1:15 0-1 
11-Octซีอี ยูโรปา1-0CE Banyoles
17:00 0-0 
11-OctKinatu02-JanCF Trujillo
17:00 01-Jan 
11-Octเอซิจา0-2Palmadelio
17:00 0-0 
11-Octเรอัล เอวิเลส4-0เอล ซาน มาร์ติน
17:00 2-0 
11-Octซีดี มอนติโฆ่2-0เจเรซ
17:00 0-0 
11-OctCerdanyola del Valles1-0ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์
17:00 0-0 
11-Octเบซิคตัส เจเค05-Febคารากูมรัค
18:00 02-Feb 
11-Octรุกห์ วินนีกี้2-0เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ
18:00 1-0 
11-Octอูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์01-Janรูบิน คาซาน
18:15 1-0 
11-Octพีดับบริวดี เดอ บาเมนดา3-0Renaissance Ngoumou
19:10 0-0 
11-Octคาซิมปาซ่า0-5อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
20:00 0-2 
11-OctBriton Ferry Women02-Mayคาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ)
20:00 0-3 
11-Octกัซเทป4-0เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์
20:30 3-0 
11-Octลิเบีย01-Febคอโมโรส
21:00 1-0 
11-Octเอพีอีเจอีเอสอคาเดมี่01-AprAS Fortuna Mfou
21:00 01-Jan 
11-Octอัลกอสซีเอฟ01-Marเฆเรซ เดปอร์ติโว
22:00 0-2 
11-OctIgualada01-Janฮอสปิตาเลย์
22:00 1-0 
11-OctCD Benavent01-Janแอตเลติโก เอสตอร์ญ่า
22:00 1-0 
11-Octกาบอง0-2เบนิน
22:00 0-1 
11-Octดอน เบนิโต้02-Febมันเชโก้ ซิวดัด
22:59 01-Jan 
11-OctGrama0-0เออี พรัท
22:59 0-0 
11-Octบาดาโฮซ02-Janคอร์โดบ้า
22:59 02-Jan 
11-Octราซิ่ง ซานตานเดร์01-Febเอสดี อมอเรเบียต้า
22:59 01-Jan 
12-OctAD Cofutpa3-0ซานตาอานา
0:00 1-0 
12-Octซีดี เอล ปาโล1-0แอตเลติโก้ มาลากูโน
0:30 0-0 
12-OctLyngbo 2 U190-2Mathopen U19
1:00 0-1 
12-Octเอฟซี เชอวาร์เดนิ03-Junเอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่
16:55 01-Jan 
12-Octเอสดี แทกิลเอสคูโด้01-JanCD Barquereno
17:00 0-1 
12-Octคอนดัล ซีเอฟ03-FebBerron CF
17:00 02-Feb 
12-Octนาฟบาฮอร์ นาแมนแกน03-Febอันดิแจน แทชเค้นท์
18:00 02-Jan 
12-OctKarachi United02-FebPakistan Railways
18:00 0-0 
12-Octตุรกี(ยู19)01-Febบัลแกเรีย(ยู 19)
22:00 0-1 
13-OctPort Authority FC4-0Police FC
18:00 1-0 
13-OctAstra Hungary U19 (W)05-AprSzent Mihaly SE U19 (W)
19:00 02-Apr 
13-Octแองโกลา3-0โมซัมบิก
21:10 1-0 
14-OctBlau Weiss Mintard04-JanTUSEM Essen
0:30 01-Jan 
14-Octฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน)01-MarTus Dassendorf
0:30 01-Jan 
14-Octเทชริน เอสซี01-Febอัล วาห์ดา
18:00 01-Jan 
15-Octเอ็มทีวี จีฟฮอร์น1-0เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ
0:30 0-0 
16-OctSverresborg 3 U1906-MarFreidig U19
1:10 03-Jan 
16-Octโลเรนสโคก (ยู 19)03-Febซาร์ปสบอร์ก 08 (ยู 19)
1:30 3-0 
16-Octโลโคโมทีฟ โซเฟียVSโลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา
20:00   
17-OctTshakhuma TMVSซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด
20:00   
17-OctTSV KarlburgVSเนิร์นแบร์ก(เยาวชน)
21:00   
17-Octออร์แลนโด้ ไพเรตส์VSเคป ทาวน์ ซิตี้
22:59   
18-Octอินเตอร์ คลับ เอสคัลเดสVSเอฟซี ซานต้าโคโลม่า
21:00   
19-Octป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลาVSวอร์ต้า พอซแนน
22:59  

 60 total views,  1 views today

0/5 (0 Reviews)
Share